LYRICS.AZ APPLICATION

Download from Apple Store
Download from Google Play

Nyashinski - Mungu Pekee lyrics

[Intro]
Sijui Ka ntaona kesho
Ka ningali na uwezo wa kuifanya ntaifanya hadi mwisho
Mwambieni uyo devo, simwogopi shetani, Sir God yuko nami hadi kifo
Ka ntaona kesho, nipe nguvu na uwezo wa kijana na akili za mzee
Daima ni we, Imara wasiniangushe
[cedo]

[Verse One]
Naona saa, kila siku nizawadi toka Maulana
So haja gani ushike tama Mama
Majaribu huisha ooh aae!
Na hata ka
Maadui zangu watashikana nao njama siogopi nasimama mum, Yakiama yao yaja eeh

Hio ndio pace nasonga nayo
Wanashangaa hakuna stress nakuanga nayo
Naishi ka sina Case mahakamani
Au madeni za majirani
Niko Fresh njee na ndani, oooh yaae!

[Chorus]
Naamwogopa Mungu Pekee
Wanadam' kija kuntafash naomba Mungu Ntetee
Maneno yao yasiniumize nfanye sugu wewe
Wakitry kuntisha naomba nisitetemeke

[Bridge]
I know you love me, know you love me
So I Don't fear Nobody But You
I know you love me know you love me
Nisitetemeke ×2

[Verse Two]
Ah! Siamini joh ju vile naishi life
Ni ngumu kuamini hii si ndoto
Sijui kesho vile itakaa kwa hivyo leo nitaifanya ka kidogo hua hairidhishi roho
Yani sana, tena sana
Hata wale wananchukia wananiheshimu bruh mi si kodogo
[Lyrics from: https:/lyrics.az/nyashinski/-/mungu-pekee.html]
Ah sibabaiki nikiskia mkiongea
Nazidi kuwapa mi kisogo, nakama saa sismami
Staki life iniwache mataani mtaani
Mwenyezi nchungie familia yangu na pia
Za wale wote sauti yangu wanaiskia
Tupe afya nzuri, na maisha matamu
Barabara zetu zinyooke waone mfalme ni wewe wakupewa shangwe ni wewe, wa kupewa shagwe ni wewe.. hee!

[Chorus]
Naamwogopa Mungu Pekee
Wanadam' kija kuntafash naomba Mungu Ntetee
Maneno yao yasiniumize nfanye sugu wewe
Wakitry kuntisha naomba nisitetemeke

[Bridge]
I know you love me, know you love me
So I Don't fear Nobody But You
I know you love me know you love me
Nisitetemeke ×2

[Hook]
I pray we, me and my people we never die
Say we live forever and forever we multiply
And wherever we go
Ni nini wanaweza nishow hata ka sina kitu
Uko na mimi kila siku
Kila siku
Wewe Pekee

[Chorus]
Naamwogopa Mungu Pekee
Wanadam' kija kuntafash naomba Mungu Ntetee
Maneno yao yasiniumize nfanye sugu wewe
Wakitry kuntisha naomba nisitetemeke

[Bridge]
I know you love me, know you love me
So I Don't fear Nobody But You
I know you love me know you love me
Nisitetemeke ×2

Correct these Lyrics

RECOMMENDED VIDEO